โปรแกรมกีฬาวันนี้ 22 กุมภาพันธ์ 2563 บอลวันนี้ วอลเลย์บอลวันนี้ มวยไทยวันนี้ ข่าวกีฬาวันนี้ ข่าวกีฬาล่าสุด

โปรแกรมกีฬาประจำวันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2563

137

กีฬาวันนี้ 22/02/63 โปรแกรมฟุตบอล วอลเลย์บอล มวยไทย กีฬาต่างประเทศ

โปรแกรมกีฬาประจำวันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2563 ฟุตบอล วอลลเลย์บอลหญิง มวยวันนี้ 22/02/2020 ข่าวกีฬา 22 ก.พ. 63

โปรแกรมวอลเลย์บอล 22/02/63 ลิ้งค์ดูวอลเลย์บอล

การแข่งขัน “ซีพี” วอลเลย์บอลไทยแลนด์ลีก ครั้งที่ 15 ฤดูกาล 2020 วันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2563 เอ็มซีซี ฮอลล์ เดอะมอลล์ บางกะปิ กรุงเทพฯ

วันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2563
ประเภททีมชาย
12.00 น. ไดมอนด์ ฟู้ด วีซี พบ เกาะกูดคาบาน่า (True Sport HD3)

ประเภททีมหญิง
15.00 น. ขอนแก่นสตาร์ วีซี พบ โปรเฟล็กซ์ วีซี (True 4 U, True Sport HD3)

ประเภททีมชาย
18.00 น. นครราชสีมา เดอะมอลล์ วีซี พบ ราชมงคลล้านนา พิษณุโลก วีซี (True ID)

ประเภททีมหญิง
21.00 น. เจนเนอราลี่ สุพรีม ชลบุรี-อี.เทค พบ อาร์เอสยู วีซี (True 4 U, True Sport HD3)

วันที่ 23 กุมภาพันธ์ 2563
ประเภททีมชาย
12.00 น. วิสาขา พบ เกาะกูดคาบาน่า (True Sport HD3)

ประเภททีมหญิง
15.00 น. 3BB นครนนท์ พบ โปรเฟล็กซ์ วีซี (True 4 U, True Sport HD3)

ประเภททีมชาย
18.00 น. แอร์ฟอร์ซ พบ เอเชีย จีเอส สมุทรสาคร (True ID)

ประเภททีมหญิง
21.00 น. ไดมอนด์ ฟู้ด วีซี พบ นครราชสีมา เดอะมอลล์ วีซี (True 4 U, True Sport HD3)

โปรแกรมฟุตบอล 22 กุมภาพันธ์ 2563 ลิ้งค์ดูบอล

ฟุตบอล เจลีก ญี่ปุ่น
13:00 คาชิว่า เรย์โซล – คอนซาโดเล่ ซัปโปโร

ฟุตบอล ไทยลีก 1
17.45 น. การท่าเรือ เอฟซี – สมุทรปราการ ซิตี้
18.00 น. สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด – สุพรรณบุรี เอฟซี
19.00 น. บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด – ชลบุรี เอฟซี
20.00 น. พีที ประจวบ เอฟซี – บีจี ปทุม ยูไนเต็ด

ฟุตบอล ไทยลีก 2
17.45 น. ลำปาง เอฟซี – เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
18.00 น. เชียงใหม่ ยูไนเต็ด – ชัยนาท ฮอร์นบิลล์ เอฟซี
19.00 น. แกรนด์ อันดามัน ระนอง ยูไนเต็ด – หนองบัว พิชญ เอฟซี
20.00 น. ขอนแก่น ยูไนเต็ด – อยุธยา ยูไนเต็ด

ฟุตบอล พรีเมียร์ ลีก อังกฤษ
19.30 น. เชลซี – ท็อตแน่ม ฮอทสเปอร์
22.00 น. เบิร์นลี่ย์ – บอร์นมัธ
22.00 น. คริสตัล พาเลซ – นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
22.00 น. เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด – ไบรท์ตัน แอนด์ โฮฟ อัลเบี้ยน
22.00 น. เซาธ์แฮมป์ตัน – แอสตัน วิลล่า
00.30 น. เลสเตอร์ ซิตี้ – แมนเชสเตอร์ ซิตี้

ฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมนี
21.30 น. โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค – ฮอฟเฟ่นไฮม์
21.30 น. แวร์เดอร์ เบรเมน – โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
21.30 น. แฮร์ธ่า เบอร์ลิน – โคโลญจน์
21.30 น. ไฟรบวร์ก – ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
00.30 น. ชาลเก้ 04 – แอร์เบ ไลป์ซิก

ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
21.00 น. โบโลญญ่า – อูดิเนเซ่
00.00 น. สปัล – ยูเวนตุส
02.45 น. ฟิออเรนติน่า – เอซี มิลาน

ฟุตบอล ลา ลีกา สเปน
19.00 น. เซลต้า บีโก – เลกาเนส
22.00 น. บาร์เซโลน่า – เออิบาร์
00.30 น. เรอัล โซเซียดาด – บาเลนเซีย
03.00 น. เลบันเต้ – เรอัล มาดริด

ฟุตบอล ลีก เอิง ฝรั่งเศส
23.30 น. โอลิมปิก มาร์กเซย – น็องต์
02.00 น. ลีลล์ – ตูลูส
02.00 น. ดิฌง – โมนาโก
02.00 น. สตราส์บูร์ก – อาเมียงส์
02.00 น. อ็องเช่ร์ – มงต์เปลลิเย่ร์

มวยวันนี้ 22/02/2563 ผลมวยสด ลิ้งค์ดูมวย
  • 18.00 น. วัน แชมเปียนชิพ ONE: KING OF THE JUNGLE วันที่ 28/02/63
โปรแกรมกีฬาเทนนิส 22/02/2020

08:55 น.
– ดับเบิ้ลยูทีเอทัวร์
เทนนิสดับเบิ้ลยูทีเอ ทัวร์ดูไบ ดิวตี้ ฟรี เทนนิส แชมเปี้ยนชิพส์ ที่ดูไบ ประเทศสหรัฐอาหรับเอมิเรตส์
ประเภทหญิงเดี่ยว รอบรองชนะเลิศ เริ่มเวลา 17.00 น.
– เปตร้า มาร์ติซ (โครเอเชีย,มือ 8) พบ เอเลน่า เรย์บากิน่า (คาซัคสถาน)
– ซิโมน่า ฮาเล็ป (โรมาเนีย,มือ 1) พบ เจนนิเฟอร์ บราดี้ (สหรัฐฯ)

14:16 น.
– เอทีพีทัวร์
ประเภทชายเดี่ยว รอบก่อนรองชนะเลิศ เริ่มเวลา 01.00 น.
– เฟเดริโก้ โคเรีย (อาร์เจนตินา) พบ คริสเตียน การิน (ชิลี,มือ 3)
– บอร์น่า โคริค (เซอร์เบีย,มือ 5) พบ โลเรนโซ่ โซเนโก้ (อิตาลี)
– โดมินิค ธีม (ออสเตรีย,มือ 1) พบ จานลูก้า มาเกอร์ (อิตาลี)
– อัตติล่า บาลาซ (ฮังการี) พบ เปโดร มาร์ติเนซ (สเปน)

เทนนิสเอทีพี ทัวร์เดลเรย์ บีช โอเพ่น ที่ฟลอริด้า ประเทศสหรัฐอเมริกา

ประเภทชายเดี่ยว รอบก่อนรองชนะเลิศ เริ่มเวลา 00.30 น.
– ฟรานเชส เตียโฟ (สหรัฐฯ) พบ อูโก้ อุมแบร์ต (ฝรั่งเศส,มือ 6)
– เบรนดอน นากาชิมะ (สหรัฐฯ) พบ โยชิฮิโตะ นิชิโอกะ (ญี่ปุ่น)
– ควอน ซูนวู (เกาหลีใต้) พบ เรลลี่ย์ โอเพลก้า (สหรัฐฯ,มือ 4)
– สตีฟ จอห์นสัน (สหรัฐฯ) พบ มิลอส ราโอนิค (แคนาดา,มือ 2)

เทนนิสเอทีพี ทัวร์โอเพ่น 13 ที่มาร์กเซย ประเทศฝรั่งเศส

ประเภทชายเดี่ยว รอบก่อนรองชนะเลิศ เริ่มเวลา 21.00 น.
– อเล็กซานเดอร์ บูบลิค (คาซัคสถาน) พบ เดนิส ชาโปวาลอฟ (แคนาดา,มือ 4)
– วาเซ็ค พอสพิซิล (แคนาดา) พบ สเตฟานอส ซิสซิปาส (กรีซ,มือ 2)
– ดานิล เม็ดเวเดฟ (รัสเซีย,มือ 1) พบ ชิลส์ ซิมง (ฝรั่งเศส)
– อีกอร์ เกราซิมอฟ (เบลารุส) พบ เฟลิกซ์ โอเชร์-อัลยาสซิม (แคนาดา,มือ 7)

นักเทนนิสเยาวชน
นักเทนนิสเยาวชน

นักเทนนิสเยาวชน 10 ขวบ