ดู ถ่ายทอดสดกีฬาวันนี้ 28/2/63 โปรแกรมการแข่งขันวอลเลย์บอล โอลิมปิก 2020 รอบสุดท้าย เริ่ม 25/7/63

โปรแกรมกีฬาประจำวันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2563 โปรแกรมกีฬา โปรแกรมบอล โปรแกรมถ่ายถอดสด โปรแกรมวอลเลย์บอล ในประเทศ ต่างประเทศ วอลเลย์บอล,วอลเลย์บอล โอลิมปิก 2020,วอลเลย์บอล โอลิมปิก,วอลเลย์บอลหญิง,วอลเลย์บอลชาย,โอลิมปิก 2020,กีฬาโอลิมปิก

256

ลิ้งค์ถ่ายทอดสด ฟุตบอล มวยไทย วอลเลย์บอลหญิง เช็คผล โปรแกรมกีฬาวันนี้ 28 กุมภาพันธ์ 2563 โปรแกรมการแข่งขันวอลเลย์บอล โอลิมปิก 2020 รอบสุดท้าย

ไฮไลท์กีฬาวันนี้ เช็คผลฟุตบอล 28/02/63 ข่าวกีฬา ดูบอลสด ทีมชาติไทย บอลไทย ข่าว วอลเลย์บอลหญิงทีมชาติไทย  เนชั่นลีค ลิ้งค์ถ่ายทอดสดฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 28/02/2020 ในประเทศ เยาวชนคนกีฬาวันนี้ เทนนิส ล่าสุด มวยวันนี้ ดูมวยไทย ดูมวยสด ผลบอลสด ผลบอลวันนี้ ทุกลีก

โปรแกรมกีฬาประจำวันศุกร์ที่ 28มกราคม 2563 วอลลเลย์บอลหญิง มวยสากลวันนี้ 28/02/2020 ข่าวกีฬา 28 ก.พ. 63

ดูถ่ายทอดสด ฟุตบอลวันนี้โปรแกรมกีฬาประจำวันพฤหัสบดีที่ 27 กุมภาพันธ์ 2563 ดูบอลวันนี้

ฟุตบอล พรีเมียร์ ลีก อังกฤษ
03.00 น. นอริช ซิตี้ – เลสเตอร์ ซิตี้

ฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมนี
02.30 น. ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ – แฮร์ธ่า เบอร์ลิน

ฟุตบอล ลา ลีกา สเปน
03.00 น. เรอัล โซเซียดาด – เรอัล บายาโดลิด

ฟุตบอล ลีก เอิง ฝรั่งเศส
02.45 น. นีมส์ – โอลิมปิก มาร์กเซย

นักเทนนิสเยาวชนไทย
นักเทนนิสเยาวชน
นักเทนนิสเยาวชน

นักเทนนิสเยาวชน 10 ขวบ

มวยวันนี้ 28/02/2563 ผลมวยสด ผลมวยล่าสุด โปรแกรมมวยวันนี้ มวยไทยวันนี้

ซีพี วอลเลย์บอล ไทยแลนด์ลีก 2020 วันที่ 29 กุมภาพันธ์ 2563

วอลเลย์บอลชาย

12.00 น. เอเชีย จีเอส สมุทรสาคร พบ ราชมงคลล้านนา พิษณุโลก วีซี

15.00 น. ไดมอนด์ ฟู้ด วีซี พบ นครราชสีมา เดอะมอลล์ วีซี

วอลเลย์บอลหญิง

18.00 น. นครราชสีมา เดอะมอลล์ วีซี พบ อาร์เอสยู วีซี

21.00 น. ขอนแก่นสตาร์ วีซี พบ เจนเนอราลี่ สุพรีม ชลบุรี-อี.เทค

ฟุตบอลไทยวันนี้ 28/1/63

 

โปรแกรมการแข่งขันวอลเลย์บอล โอลิมปิก 2020 รอบสุดท้าย ที่สนามอารีอาเกะ อารีนา กรุงโตเกียว ประเทศญี่ปุ่น ออกมาแล้วดังนี้ โดยจะเริ่มแข่งวันที่ 25 กรกฎาคม 

ประเภททีมหญิง

กลุ่มเอ : ญี่ปุ่น (เจ้าภาพ), เซอร์เบีย, บราซิล, เกาหลีใต้, โดมินิกัน, เคนยา
กลุ่มบี : จีน (แชมป์เก่า), สหรัฐอเมริกา, รัสเซีย, อิตาลี, อาร์เจนตินา, ตุรกี

โปรแกรมการแข่งขันรอบแบ่งกลุ่ม (เวลาไทย)

วันที่ 26 กรกฎาคม
กลุ่มเอ
12.20 น. เซอร์เบีย พบ โดมินิกัน
17.40 น. ญี่ปุ่น พบ เคนยา
19.45 น. บราซิล พบ เกาหลีใต้
กลุ่มบี
07.00 น. รัสเซีย พบ อิตาลี
09.05 น. สหรัฐอเมริกา พบ อาร์เจนตินา
14.25 น. จีน พบ ตุรกี

วันที่ 28 กรกฎาคม
กลุ่มเอ
12.20 น. ญี่ปุ่น พบ เซอร์เบีย
17.40 น. บราซิล พบ โดมินิกัน
19.45 น. เกาหลีใต้ พบ เคนยา
กลุ่มบี
07.00 น. รัสเซีย พบ อาร์เจนตินา
09.05 น. จีน พบ สหรัฐอเมริกา
14.25 น. อิตาลี พบ ตุรกี

วันที่ 30 กรกฎาคม
กลุ่มเอ
09.05 น. เกาหลีใต้ พบ โดมินิกัน
12.20 น. เซอร์เบีย พบ เคนยา
17.40 น. ญี่ปุ่น พบ บราซิล
กลุ่มบี
07.00 น. อิตาลี พบ อาร์เจนตินา
14.25 น. จีน พบ รัสเซีย
19.45 น. สหรัฐเมริกา พบ ตุรกี

วันที่ 1 สิงหาคม
กลุ่มเอ
07.00 น. โดมินิกัน พบ เคนยา
14.25 น. เซอร์เบีย พบ บราซิล
17.40 น. ญี่ปุ่น พบ เกาหลีใต้
กลุ่มบี
09.05 น. สหรัฐเมริกา พบ รัสเซีย
12.20 น. อาร์เจนตินา พบ ตุรกี
19.45 น. จีน พบ อิตาลี

วันที่ 3 สิงหาคม
กลุ่มเอ
07.00 น. เซอร์เบีย พบ เกาหลีใต้
17.40 น. ญี่ปุ่น พบ โดมินิกัน
19.45 น. บราซิล พบ เคนยา
กลุ่มบี
09.05 น. สหรัฐเมริกา พบ อิตาลี
12.20 น. รัสเซีย พบ ตุรกี
14.25 น. จีน พบ อาร์เจนตินา

ประเภททีมชาย

กลุ่มเอ : ญี่ปุ่น (เจ้าภาพ), โปแลนด์, อิตาลี, แคนาดา, อิหร่าน , เวเนซุเอลา
กลุ่มบี : บราซิล (แชมป์เก่า), สหรัฐอเมริกา, รัสเซีย, อาร์เจนตินา, ฝรั่งเศส, ตูนิเซีย

โปรแกรมการแข่งขันรอบแบ่งกลุ่ม (เวลาไทย)

วันที่ 25 กรกฎาคม
กลุ่มเอ
07.00 น. อิตาลี พบ แคนาดา
14.25 น. ญี่ปุ่น พบ เวเนซุเอลา
17.40 น. โปแลนด์ พบ อิหร่าน
กลุ่มบี
09.05 น. บราซิล พบ ตูนิเซีย
12.20 น. รัสเซีย พบ อาร์เจนตินา
19.45 น. สหรัฐอเมริกา พบ ฝรั่งเศส

วันที่ 27 กรกฎาคม
กลุ่มเอ
07.00 น. อิหร่าน พบ เวเนซุเอลา
12.20 น. โปแลนด์ พบ อิตาลี
17.40 น. ญี่ปุ่น พบ แคนาดา
กลุ่มบี
09.05 น. สหรัฐอเมริกา พบ รัสเซีย
14.25 น. ฝรั่งเศส พบ ตูนิเซีย
19.45 น. บราซิล พบ อาร์เจนตินา

วันที่ 29 กรกฎคม
กลุ่มเอ
07.00 น. แคนาดา พบ อิหร่าน
14.25 น. โปแลนด์ พบ เวเนซุเอลา
17.40 น. ญี่ปุ่น พบ อิตาลี
กลุ่มบี
09.05 น. สหรัฐอเมริกา พบ ตูนิเซีย
12.20 น. อาร์เจนตินา พบ ฝรั่งเศส
19.45 น. บราซิล พบ รัสเซีย

วันที่ 31 กรกฎาคม
กลุ่มเอ
07.00 น. แคนาดา พบ เวเนซุเอลา
12.20 น. ญี่ปุ่น พบ โปแลนด์
17.40 น. อิตาลี พบ อิหร่าน
กลุ่มบี
09.05 น. บราซิล พบ สหรัฐอเมริกา
14.25 น. อาร์เจนตินา พบ ตูนิเซีย
19.45 น. รัสเซีย พบ ฝรั่งเศส

วันที่ 2 สิงหาคม
กลุ่มเอ
07.00 น. โปแลนด์ พบ แคนาดา
14.25 น. อิตาลี พบ เวเนซุเอลา
17.40 น. ญี่ปุ่น พบ อิหร่าน
กลุ่มบี
09.05 น. บราซิล พบ ฝรั่งเศส
12.20 น. รัสเซีย พบ ตูนิเซีย
19.45 น. สหรัฐอเมริกา พบ อาร์เจนตินา

แนะนำละครใหม่

ปอบผีเจ้า 4/3/63 ออกอากาศ ทุกวันจันทร์-พฤหัสบดี เวลา 18.40 น. ทางช่อง 8 กดเลข 27 เริ่มตอนแรก 4 มีนาคม นี้

ละคร เล่ห์บรรพกาล 3/3/63 ที่ออกอากาศทุกวันจันทร์-อังคาร เวลา 20.15 น. ทางช่อง 3 กด 33 ละคร เล่ห์บรรพกาล เริ่มตอนแรกวันอังคารที่ 3 มีนาคม 2563

ติดตามชมละครเรื่อง “ดั่งดวงหฤทัย 5/3/63 ” ได้ทางทุกวันพุธ-พฤหัสบดี เวลา 20.20 น. ทางช่อง 3 เริ่มตอนแรกวันพฤหัสบดีที่ 5 มีนาคม นี้